Home arrow News Update arrow CropBiotech Update
Thursday, 21 June 2018
Home
About us
News Update
Previous News
Research
E-Learning
FAQs
Activity
Event
Newsletter
Advanced Search
Links
Contact us
ผู้เข้าชมในขณะนี้
ขณะนี้มี 75 บุคคลทั่วไป ออนไลน์
ผู้เยี่ยมชม: 28870971

NEWS Update
 
Welcome to www.safetybio.agri.kps.ku.ac.th


ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ www.safetybio.agri.kps.ku.ac.th  หรือชื่อเว็บไซด์เดิมคือ www.safetybio.com แหล่งข้อมูลข่าวสาร และความรู้เกียวกับความปลอดถัยทางชีวภาพ พร้อมทั้งเป็นแหล่งกระจายความรู้เกียวกับเทคโนโลยีชีวภาพ 

เป้าหมายหลักของเราคือ เป็นสื่อกลางที่ส่งเสริมให้เกิดความรู้ความเข้าใจใน ความปลอดภัย ของเทคโนโลยีชีวภาพ
CropBiotech Update
หาคำ     การเรียงลำดับ     แสดง # 
 วันที่ ชื่อเรื่อง ผู้เขียน ผู้ชม
Wednesday, 13 June 2018 23 มิถุนายน 2561 admin 50
Wednesday, 13 June 2018 16 มิถุนายน 2561 admin 47
Wednesday, 13 June 2018 9 มิถุนายน 2561 admin 13
Wednesday, 23 May 2018 11 เมษยน 2561 admin 75
Wednesday, 23 May 2018 4 เมษายน 2561 admin 76
Friday, 18 May 2018 25 เมษายน 2561 admin 118
Friday, 18 May 2018 18 เมษายน 2561 admin 76
Tuesday, 24 April 2018 28 มีนาคม 2561 Tanyaporn Lhaokongthawon 112
Tuesday, 24 April 2018 21 มีนาคม 2561 Tanyaporn Lhaokongthawon 69
Tuesday, 24 April 2018 14 มีนาคม 2561 admin 85
Wednesday, 18 April 2018 BBIC Newsletter vol.17 No.55 Tanyaporn Lhaokongthawon 115
Friday, 30 March 2018 7 มีนาคม 2561 admin 190
Friday, 30 March 2018 28 กุมภาพันธ์ 2561 admin 179
Thursday, 01 February 2018 17 มกราคม 2561 admin 428
Thursday, 01 February 2018 17 มกราคม 2561 admin 425
Wednesday, 24 January 2018 10 มกราคม 2561 admin 483
Wednesday, 24 January 2018 20 ธันวาคม 2561 admin 456
Wednesday, 24 January 2018 13 ธันวาคม 2561 admin 267
Wednesday, 24 January 2018 6 ธันวาคม 2561 admin 195
Wednesday, 17 January 2018 29 พฤศจิกายน 2560 admin 269
Wednesday, 17 January 2018 22 พฤศจิกายน 2560 admin 140
Wednesday, 17 January 2018 15 พฤศจิกายน 2560 admin 119
Wednesday, 17 January 2018 8 พฤศจิกายน 2560 admin 272
Tuesday, 16 January 2018 2 พฤศจิกายน 2560 admin 335
Tuesday, 16 January 2018 25 ตุลาคม 2560 admin 253
Tuesday, 16 January 2018 18 ตุลาคม 2560 admin 119
Wednesday, 29 November 2017 20 กันยายน 2560 admin 300
Wednesday, 29 November 2017 27 กันยายน 2560 admin 293
Wednesday, 29 November 2017 4 ตุลาคม 2560 admin 296
Wednesday, 29 November 2017 11 ตุลาคม 2560 admin 286
Friday, 06 October 2017 9 สิงหาคม 2560 admin 440
Friday, 06 October 2017 13 กันยายน 2560 admin 520
Friday, 06 October 2017 6 กันยายน 2560 admin 511
Friday, 06 October 2017 30 สิงหาคม 2560 admin 462
Friday, 06 October 2017 23 สิงหาคม 2560 admin 347
Thursday, 14 September 2017 16 สิงหาคม 2560 admin 524
Friday, 18 August 2017 2 สิงหาคม 2560 admin 608
Tuesday, 15 August 2017 12 กรกฎาคม 2560 admin 509
Tuesday, 15 August 2017 19 กรกฎาคม 2560 admin 462
Tuesday, 15 August 2017 26 กรกฎาคม 2560 admin 483
Wednesday, 26 July 2017 21 มิถุนายน 2560 admin 666
Wednesday, 26 July 2017 14 มิถุนายน 2560 admin 450
Wednesday, 26 July 2017 28 มิถุนายน 2560 admin 492
Wednesday, 26 July 2017 5 กรกฎาคม 2560 admin 699
Thursday, 06 July 2017 7 มิถุนายน 2560 Admin 565
Wednesday, 05 July 2017 17 พฤษภาคม 2560 Admin 626
Friday, 09 June 2017 10 พฤษภาคม 2560 Tanyaporn Lhaokongthawon 778
Friday, 09 June 2017 10 พฤษภาคม 2560 Tanyaporn Lhaokongthawon 770
Wednesday, 17 May 2017 26 เมษายน 2560 Admin 886
Wednesday, 17 May 2017 19 เมษายน 2560 Admin 777
 
<< หน้าแรก < ย้อนกลับ 1 2 3 4 หน้าถัดไป > หน้าสุดท้าย >>
ผลลัพธ์ 1 - 50 จาก 187
คำถาม
ประเทศไทยเริ่มมีการวิจัยพืชจีเอ็มโอในปีพ.ศ.ใด
  
ร่วมสนุกกับเราสิ!!

ร่วมสนุกลุ้นรับรางวัลจาก BBIC ฟรี!! จำนวน 10 รางวัล เพียงพิมพ์ชื่อ ที่อยู่ และ E-mail address ของคุณ ส่งคำตอบมาที่ safetybio@yahoo.com

เฉลยคำถามก่อนหน้า
เฉลย : พืชเทคโนชีวภาพที่มีการปลูกคิดเป็นพื้นที่มากที่สุดในโลกขณะนี้คือ ถั่วเหลือง 90.7 ล้านเฮคตาร์ รองลงมาคือ ข้าวโพด 55.2 ล้านเฮคตาร์ ฝ้าย 25.1 ล้านเฮคตาร์ และคาร์โนล่า 9 ล้านเฮคตาร์


Calendar
June 2018 July 2018
Thursday, June 21, 2018
Default Picture
Su Mo Tu We Th Fr Sa
Week 22 1 2
Week 23 3 4 5 6 7 8 9
Week 24 10 11 12 13 14 15 16
Week 25 17 18 19 20 21 22 23
Week 26 24 25 26 27 28 29 30

Loading Clock...