Home arrow News Update arrow CropBiotech Update
Wednesday, 26 July 2017
Home
About us
News Update
Previous News
Research
E-Learning
FAQs
Activity
Event
Newsletter
Advanced Search
Links
Contact us
ผู้เข้าชมในขณะนี้
ขณะนี้มี 65 บุคคลทั่วไป ออนไลน์
ผู้เยี่ยมชม: 27692306

NEWS Update
 
Welcome to www.safetybio.agri.kps.ku.ac.th


ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ www.safetybio.agri.kps.ku.ac.th  หรือชื่อเว็บไซด์เดิมคือ www.safetybio.com แหล่งข้อมูลข่าวสาร และความรู้เกียวกับความปลอดถัยทางชีวภาพ พร้อมทั้งเป็นแหล่งกระจายความรู้เกียวกับเทคโนโลยีชีวภาพ 

เป้าหมายหลักของเราคือ เป็นสื่อกลางที่ส่งเสริมให้เกิดความรู้ความเข้าใจใน ความปลอดภัย ของเทคโนโลยีชีวภาพ
CropBiotech Update
หาคำ     การเรียงลำดับ     แสดง # 
 วันที่ ชื่อเรื่อง ผู้เขียน ผู้ชม
Wednesday, 26 July 2017 21 มิถุนายน 2560 admin -
Wednesday, 26 July 2017 14 มิถุนายน 2560 admin 2
Wednesday, 26 July 2017 28 มิถุนายน 2560 admin 1
Wednesday, 26 July 2017 5 กรกฎาคม 2560 admin 1
Thursday, 06 July 2017 7 มิถุนายน 2560 Admin 58
Wednesday, 05 July 2017 17 พฤษภาคม 2560 Admin 56
Friday, 09 June 2017 10 พฤษภาคม 2560 Tanyaporn Lhaokongthawon 137
Friday, 09 June 2017 10 พฤษภาคม 2560 Tanyaporn Lhaokongthawon 123
Wednesday, 17 May 2017 26 เมษายน 2560 Admin 211
Wednesday, 17 May 2017 19 เมษายน 2560 Admin 193
Wednesday, 12 April 2017 12 เมษายน 2560 Admin 158
Thursday, 06 April 2017 6 เมษายน 2560 Tanyaporn Lhaokongthawon 171
Wednesday, 22 March 2017 22 มีนาคม 2560 Admin 219
Wednesday, 22 March 2017 22 กุมภาพันธ์ 2560 Admin 297
Wednesday, 22 March 2017 22 กุมภาพันธ์ 2560 Admin 276
Wednesday, 15 March 2017 15 มีนาคม 2560 Admin 270
Wednesday, 08 March 2017 8 มีนาคม 2560 Admin 271
Wednesday, 01 March 2017 1 มีนาคม 2560 Admin 308
Wednesday, 15 February 2017 15 กุมภาพันธ์ 2560 Admin 209
Wednesday, 08 February 2017 8 กุมภาพันธ์ 2560 Admin 176
Wednesday, 01 February 2017 1 กุมภาพันธ์ 2560 Admin 271
Wednesday, 25 January 2017 25 มกราคม 2560 Admin 215
Wednesday, 18 January 2017 18 มกราคม 2560 Admin 200
Wednesday, 11 January 2017 11 มกราคม 2560 Admin 186
Wednesday, 21 December 2016 21 ธันวาคม 2559 Admin 232
Wednesday, 14 December 2016 14 ธันวาคม 2559 Admin 255
Wednesday, 07 December 2016 7 ธันวาคม 2559 Admin 216
Thursday, 01 December 2016 1 ธันวาคม 2559 Admin 216
Wednesday, 23 November 2016 23 พฤศจิกายน 2559 Admin 222
Wednesday, 16 November 2016 16 พฤศจิกายน 2559 Admin 222
Wednesday, 09 November 2016 26 ตุลาคม 2559 Tanyaporn Lhaokongthawon 375
Wednesday, 09 November 2016 9 พฤศจิกายน 2559 Admin 225
Friday, 04 November 2016 19 ตุลาคม 2559 admin 300
Thursday, 03 November 2016 3 พฤศจิกายน 2559 Tanyaporn Lhaokongthawon 313
Monday, 31 October 2016 12 ตุลาคม 2559 admin 325
Monday, 31 October 2016 5 ตุลาคม 2559 admin 297
Friday, 07 October 2016 28 กันยายน 2559 admin 479
Friday, 07 October 2016 21 กันยายน 2559 admin 457
Friday, 07 October 2016 14 กันยายน 2559 admin 415
Friday, 07 October 2016 7 กันยายน 2559 admin 509
Monday, 19 September 2016 31 สิงหาคม 2559 Chutima Arlai 360
Monday, 19 September 2016 24 สิงหาคม 2559 admin 369
Monday, 19 September 2016 17 สิงหาคม 2559 admin 373
Monday, 19 September 2016 10 สิงหาคม 2559 admin 349
Monday, 19 September 2016 3 สิงหาคม 2559 admin 365
Monday, 29 August 2016 29 กรกฎาคม 2559 admin 323
Monday, 29 August 2016 20 กรกฎาคม 2559 admin 334
Monday, 29 August 2016 13 กรกฎาคม 2559 admin 323
Monday, 29 August 2016 6 กรกฎาคม 2559 admin 307
Monday, 08 August 2016 1 มิถุนายน 2559 admin 322
 
<< หน้าแรก < ย้อนกลับ 1 2 3 หน้าถัดไป > หน้าสุดท้าย >>
ผลลัพธ์ 1 - 50 จาก 140
คำถาม
ประเทศไทยเริ่มมีการวิจัยพืชจีเอ็มโอในปีพ.ศ.ใด
  
ร่วมสนุกกับเราสิ!!

ร่วมสนุกลุ้นรับรางวัลจาก BBIC ฟรี!! จำนวน 10 รางวัล เพียงพิมพ์ชื่อ ที่อยู่ และ E-mail address ของคุณ ส่งคำตอบมาที่ safetybio@yahoo.com

เฉลยคำถามก่อนหน้า
เฉลย : พืชเทคโนชีวภาพที่มีการปลูกคิดเป็นพื้นที่มากที่สุดในโลกขณะนี้คือ ถั่วเหลือง 90.7 ล้านเฮคตาร์ รองลงมาคือ ข้าวโพด 55.2 ล้านเฮคตาร์ ฝ้าย 25.1 ล้านเฮคตาร์ และคาร์โนล่า 9 ล้านเฮคตาร์


Calendar
July 2017 August 2017
Wednesday, July 26, 2017
Default Picture
Su Mo Tu We Th Fr Sa
Week 26 1
Week 27 2 3 4 5 6 7 8
Week 28 9 10 11 12 13 14 15
Week 29 16 17 18 19 20 21 22
Week 30 23 24 25 26 27 28 29
Week 31 30 31

Loading Clock...