Home arrow News Update arrow CropBiotech Update
Wednesday, 12 December 2018
Home
About us
News Update
Previous News
Research
E-Learning
FAQs
Activity
Event
Newsletter
Advanced Search
Links
Contact us
ผู้เข้าชมในขณะนี้
ขณะนี้มี 63 บุคคลทั่วไป ออนไลน์
ผู้เยี่ยมชม: 29307522

NEWS Update
 
Welcome to www.safetybio.agri.kps.ku.ac.th


ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ www.safetybio.agri.kps.ku.ac.th  หรือชื่อเว็บไซด์เดิมคือ www.safetybio.com แหล่งข้อมูลข่าวสาร และความรู้เกียวกับความปลอดถัยทางชีวภาพ พร้อมทั้งเป็นแหล่งกระจายความรู้เกียวกับเทคโนโลยีชีวภาพ 

เป้าหมายหลักของเราคือ เป็นสื่อกลางที่ส่งเสริมให้เกิดความรู้ความเข้าใจใน ความปลอดภัย ของเทคโนโลยีชีวภาพ
CropBiotech Update
หาคำ     การเรียงลำดับ     แสดง # 
 วันที่ ชื่อเรื่อง ผู้เขียน ผู้ชม
Tuesday, 11 September 2018 22 สิงหาคม 2561 admin 340
Wednesday, 29 August 2018 15 สิงหาคม 2561 admin 302
Wednesday, 15 August 2018 1 สิงหาคม 2561 admin 292
Wednesday, 15 August 2018 25 กรกฎาคม 2561 admin 296
Thursday, 09 August 2018 18 กรกฎาคม 2561 admin 319
Thursday, 09 August 2018 11 กรกฎาคม 2561 admin 297
Thursday, 02 August 2018 26 มิถุนายน 2561 admin 198
Thursday, 02 August 2018 20 มิถุนายน 2561 admin 166
Thursday, 02 August 2018 13 มิถุนายน 2561 admin 155
Thursday, 02 August 2018 4 กรกฏาคม 2561 admin 176
Wednesday, 04 July 2018 6 มิถุนายน 2561 admin 229
Wednesday, 13 June 2018 23 มิถุนายน 2561 admin 325
Wednesday, 13 June 2018 16 มิถุนายน 2561 admin 294
Wednesday, 13 June 2018 9 มิถุนายน 2561 admin 242
Wednesday, 23 May 2018 11 เมษยน 2561 admin 345
Wednesday, 23 May 2018 4 เมษายน 2561 admin 299
Friday, 18 May 2018 25 เมษายน 2561 admin 380
Friday, 18 May 2018 18 เมษายน 2561 admin 261
Tuesday, 24 April 2018 28 มีนาคม 2561 Tanyaporn Lhaokongthawon 336
Tuesday, 24 April 2018 21 มีนาคม 2561 Tanyaporn Lhaokongthawon 225
Tuesday, 24 April 2018 14 มีนาคม 2561 admin 280
Wednesday, 18 April 2018 BBIC Newsletter vol.17 No.55 Tanyaporn Lhaokongthawon 339
Friday, 30 March 2018 7 มีนาคม 2561 admin 474
Friday, 30 March 2018 28 กุมภาพันธ์ 2561 admin 391
Thursday, 01 February 2018 17 มกราคม 2561 admin 684
Thursday, 01 February 2018 17 มกราคม 2561 admin 675
Wednesday, 24 January 2018 10 มกราคม 2561 admin 667
Wednesday, 24 January 2018 20 ธันวาคม 2561 admin 813
Wednesday, 24 January 2018 13 ธันวาคม 2561 admin 422
Wednesday, 24 January 2018 6 ธันวาคม 2561 admin 395
Wednesday, 17 January 2018 29 พฤศจิกายน 2560 admin 442
Wednesday, 17 January 2018 22 พฤศจิกายน 2560 admin 277
Wednesday, 17 January 2018 15 พฤศจิกายน 2560 admin 271
Wednesday, 17 January 2018 8 พฤศจิกายน 2560 admin 507
Tuesday, 16 January 2018 2 พฤศจิกายน 2560 admin 498
Tuesday, 16 January 2018 25 ตุลาคม 2560 admin 418
Tuesday, 16 January 2018 18 ตุลาคม 2560 admin 254
Wednesday, 29 November 2017 20 กันยายน 2560 admin 493
Wednesday, 29 November 2017 27 กันยายน 2560 admin 453
Wednesday, 29 November 2017 4 ตุลาคม 2560 admin 490
Wednesday, 29 November 2017 11 ตุลาคม 2560 admin 440
Friday, 06 October 2017 13 กันยายน 2560 admin 708
Friday, 06 October 2017 30 สิงหาคม 2560 admin 619
Friday, 06 October 2017 23 สิงหาคม 2560 admin 548
Friday, 06 October 2017 9 สิงหาคม 2560 admin 666
Friday, 06 October 2017 6 กันยายน 2560 admin 727
Thursday, 14 September 2017 16 สิงหาคม 2560 admin 767
Friday, 18 August 2017 2 สิงหาคม 2560 admin 808
Tuesday, 15 August 2017 26 กรกฎาคม 2560 admin 730
Tuesday, 15 August 2017 12 กรกฎาคม 2560 admin 737
 
<< หน้าแรก < ย้อนกลับ 1 2 3 4 หน้าถัดไป > หน้าสุดท้าย >>
ผลลัพธ์ 1 - 50 จาก 199
คำถาม
ประเทศไทยเริ่มมีการวิจัยพืชจีเอ็มโอในปีพ.ศ.ใด
  
ร่วมสนุกกับเราสิ!!

ร่วมสนุกลุ้นรับรางวัลจาก BBIC ฟรี!! จำนวน 10 รางวัล เพียงพิมพ์ชื่อ ที่อยู่ และ E-mail address ของคุณ ส่งคำตอบมาที่ safetybio@yahoo.com

เฉลยคำถามก่อนหน้า
เฉลย : พืชเทคโนชีวภาพที่มีการปลูกคิดเป็นพื้นที่มากที่สุดในโลกขณะนี้คือ ถั่วเหลือง 90.7 ล้านเฮคตาร์ รองลงมาคือ ข้าวโพด 55.2 ล้านเฮคตาร์ ฝ้าย 25.1 ล้านเฮคตาร์ และคาร์โนล่า 9 ล้านเฮคตาร์


Calendar
December 2018 January 2019
Wednesday, December 12, 2018
Default Picture
Su Mo Tu We Th Fr Sa
Week 48 1
Week 49 2 3 4 5 6 7 8
Week 50 9 10 11 12 13 14 15
Week 51 16 17 18 19 20 21 22
Week 52 23 24 25 26 27 28 29
Week 1 30 31

Loading Clock...