Home arrow News Update arrow CropBiotech Update
Wednesday, 20 June 2018
Home
About us
News Update
Previous News
Research
E-Learning
FAQs
Activity
Event
Newsletter
Advanced Search
Links
Contact us
ผู้เข้าชมในขณะนี้
ขณะนี้มี 86 บุคคลทั่วไป ออนไลน์
ผู้เยี่ยมชม: 28870439

NEWS Update
 
Welcome to www.safetybio.agri.kps.ku.ac.th


ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ www.safetybio.agri.kps.ku.ac.th  หรือชื่อเว็บไซด์เดิมคือ www.safetybio.com แหล่งข้อมูลข่าวสาร และความรู้เกียวกับความปลอดถัยทางชีวภาพ พร้อมทั้งเป็นแหล่งกระจายความรู้เกียวกับเทคโนโลยีชีวภาพ 

เป้าหมายหลักของเราคือ เป็นสื่อกลางที่ส่งเสริมให้เกิดความรู้ความเข้าใจใน ความปลอดภัย ของเทคโนโลยีชีวภาพ
CropBiotech Update
หาคำ     การเรียงลำดับ     แสดง # 
 วันที่ ชื่อเรื่อง ผู้เขียน ผู้ชม
Wednesday, 13 June 2018 23 มิถุนายน 2561 admin 45
Wednesday, 13 June 2018 16 มิถุนายน 2561 admin 42
Wednesday, 13 June 2018 9 มิถุนายน 2561 admin 13
Wednesday, 23 May 2018 11 เมษยน 2561 admin 68
Wednesday, 23 May 2018 4 เมษายน 2561 admin 69
Friday, 18 May 2018 25 เมษายน 2561 admin 113
Friday, 18 May 2018 18 เมษายน 2561 admin 76
Tuesday, 24 April 2018 28 มีนาคม 2561 Tanyaporn Lhaokongthawon 107
Tuesday, 24 April 2018 21 มีนาคม 2561 Tanyaporn Lhaokongthawon 69
Tuesday, 24 April 2018 14 มีนาคม 2561 admin 80
Wednesday, 18 April 2018 BBIC Newsletter vol.17 No.55 Tanyaporn Lhaokongthawon 110
Friday, 30 March 2018 7 มีนาคม 2561 admin 185
Friday, 30 March 2018 28 กุมภาพันธ์ 2561 admin 174
Thursday, 01 February 2018 17 มกราคม 2561 admin 423
Thursday, 01 February 2018 17 มกราคม 2561 admin 420
Wednesday, 24 January 2018 10 มกราคม 2561 admin 478
Wednesday, 24 January 2018 20 ธันวาคม 2561 admin 451
Wednesday, 24 January 2018 13 ธันวาคม 2561 admin 267
Wednesday, 24 January 2018 6 ธันวาคม 2561 admin 195
Wednesday, 17 January 2018 29 พฤศจิกายน 2560 admin 264
Wednesday, 17 January 2018 22 พฤศจิกายน 2560 admin 140
Wednesday, 17 January 2018 15 พฤศจิกายน 2560 admin 119
Wednesday, 17 January 2018 8 พฤศจิกายน 2560 admin 267
Tuesday, 16 January 2018 2 พฤศจิกายน 2560 admin 330
Tuesday, 16 January 2018 25 ตุลาคม 2560 admin 248
Tuesday, 16 January 2018 18 ตุลาคม 2560 admin 119
Wednesday, 29 November 2017 20 กันยายน 2560 admin 295
Wednesday, 29 November 2017 27 กันยายน 2560 admin 293
Wednesday, 29 November 2017 4 ตุลาคม 2560 admin 291
Wednesday, 29 November 2017 11 ตุลาคม 2560 admin 286
Friday, 06 October 2017 9 สิงหาคม 2560 admin 435
Friday, 06 October 2017 13 กันยายน 2560 admin 515
Friday, 06 October 2017 6 กันยายน 2560 admin 506
Friday, 06 October 2017 30 สิงหาคม 2560 admin 462
Friday, 06 October 2017 23 สิงหาคม 2560 admin 347
Thursday, 14 September 2017 16 สิงหาคม 2560 admin 519
Friday, 18 August 2017 2 สิงหาคม 2560 admin 603
Tuesday, 15 August 2017 12 กรกฎาคม 2560 admin 504
Tuesday, 15 August 2017 19 กรกฎาคม 2560 admin 462
Tuesday, 15 August 2017 26 กรกฎาคม 2560 admin 483
Wednesday, 26 July 2017 21 มิถุนายน 2560 admin 660
Wednesday, 26 July 2017 14 มิถุนายน 2560 admin 450
Wednesday, 26 July 2017 28 มิถุนายน 2560 admin 491
Wednesday, 26 July 2017 5 กรกฎาคม 2560 admin 693
Thursday, 06 July 2017 7 มิถุนายน 2560 Admin 560
Wednesday, 05 July 2017 17 พฤษภาคม 2560 Admin 620
Friday, 09 June 2017 10 พฤษภาคม 2560 Tanyaporn Lhaokongthawon 773
Friday, 09 June 2017 10 พฤษภาคม 2560 Tanyaporn Lhaokongthawon 765
Wednesday, 17 May 2017 26 เมษายน 2560 Admin 881
Wednesday, 17 May 2017 19 เมษายน 2560 Admin 776
 
<< หน้าแรก < ย้อนกลับ 1 2 3 4 หน้าถัดไป > หน้าสุดท้าย >>
ผลลัพธ์ 1 - 50 จาก 187
คำถาม
ประเทศไทยเริ่มมีการวิจัยพืชจีเอ็มโอในปีพ.ศ.ใด
  
ร่วมสนุกกับเราสิ!!

ร่วมสนุกลุ้นรับรางวัลจาก BBIC ฟรี!! จำนวน 10 รางวัล เพียงพิมพ์ชื่อ ที่อยู่ และ E-mail address ของคุณ ส่งคำตอบมาที่ safetybio@yahoo.com

เฉลยคำถามก่อนหน้า
เฉลย : พืชเทคโนชีวภาพที่มีการปลูกคิดเป็นพื้นที่มากที่สุดในโลกขณะนี้คือ ถั่วเหลือง 90.7 ล้านเฮคตาร์ รองลงมาคือ ข้าวโพด 55.2 ล้านเฮคตาร์ ฝ้าย 25.1 ล้านเฮคตาร์ และคาร์โนล่า 9 ล้านเฮคตาร์


Calendar
September 2017 October 2017 November 2017
Wednesday, June 20, 2018
Default Picture
Su Mo Tu We Th Fr Sa
Week 40 1 2 3 4 5 6 7
Week 41 8 9 10 11 12 13 14
Week 42 15 16 17 18 19 20 21
Week 43 22 23 24 25 26 27 28
Week 44 29 30 31

Loading Clock...