Home arrow News Update arrow CropBiotech Update
Thursday, 23 November 2017
Home
About us
News Update
Previous News
Research
E-Learning
FAQs
Activity
Event
Newsletter
Advanced Search
Links
Contact us
ผู้เข้าชมในขณะนี้
ขณะนี้มี 14 บุคคลทั่วไป ออนไลน์
ผู้เยี่ยมชม: 28269743

NEWS Update
 
Welcome to www.safetybio.agri.kps.ku.ac.th


ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ www.safetybio.agri.kps.ku.ac.th  หรือชื่อเว็บไซด์เดิมคือ www.safetybio.com แหล่งข้อมูลข่าวสาร และความรู้เกียวกับความปลอดถัยทางชีวภาพ พร้อมทั้งเป็นแหล่งกระจายความรู้เกียวกับเทคโนโลยีชีวภาพ 

เป้าหมายหลักของเราคือ เป็นสื่อกลางที่ส่งเสริมให้เกิดความรู้ความเข้าใจใน ความปลอดภัย ของเทคโนโลยีชีวภาพ
CropBiotech Update
หาคำ     การเรียงลำดับ     แสดง # 
 วันที่ ชื่อเรื่อง ผู้เขียน ผู้ชม
Friday, 06 October 2017 13 กันยายน 2560 admin 177
Friday, 06 October 2017 6 กันยายน 2560 admin 168
Friday, 06 October 2017 30 สิงหาคม 2560 admin 162
Friday, 06 October 2017 23 สิงหาคม 2560 admin 140
Friday, 06 October 2017 9 สิงหาคม 2560 admin 134
Thursday, 14 September 2017 16 สิงหาคม 2560 admin 214
Friday, 18 August 2017 2 สิงหาคม 2560 admin 221
Tuesday, 15 August 2017 12 กรกฎาคม 2560 admin 219
Tuesday, 15 August 2017 19 กรกฎาคม 2560 admin 238
Tuesday, 15 August 2017 26 กรกฎาคม 2560 admin 227
Wednesday, 26 July 2017 21 มิถุนายน 2560 admin 255
Wednesday, 26 July 2017 14 มิถุนายน 2560 admin 238
Wednesday, 26 July 2017 5 กรกฎาคม 2560 admin 251
Wednesday, 26 July 2017 28 มิถุนายน 2560 admin 245
Thursday, 06 July 2017 7 มิถุนายน 2560 Admin 248
Wednesday, 05 July 2017 17 พฤษภาคม 2560 Admin 246
Friday, 09 June 2017 10 พฤษภาคม 2560 Tanyaporn Lhaokongthawon 363
Friday, 09 June 2017 10 พฤษภาคม 2560 Tanyaporn Lhaokongthawon 352
Wednesday, 17 May 2017 26 เมษายน 2560 Admin 430
Wednesday, 17 May 2017 19 เมษายน 2560 Admin 442
Wednesday, 12 April 2017 12 เมษายน 2560 Admin 361
Thursday, 06 April 2017 6 เมษายน 2560 Tanyaporn Lhaokongthawon 365
Wednesday, 22 March 2017 22 มีนาคม 2560 Admin 406
Wednesday, 22 March 2017 22 กุมภาพันธ์ 2560 Admin 452
Wednesday, 22 March 2017 22 กุมภาพันธ์ 2560 Admin 494
Wednesday, 15 March 2017 15 มีนาคม 2560 Admin 508
Wednesday, 08 March 2017 8 มีนาคม 2560 Admin 496
Wednesday, 01 March 2017 1 มีนาคม 2560 Admin 509
Wednesday, 15 February 2017 15 กุมภาพันธ์ 2560 Admin 330
Wednesday, 08 February 2017 8 กุมภาพันธ์ 2560 Admin 290
Wednesday, 01 February 2017 1 กุมภาพันธ์ 2560 Admin 461
Wednesday, 25 January 2017 25 มกราคม 2560 Admin 366
Wednesday, 18 January 2017 18 มกราคม 2560 Admin 323
Wednesday, 11 January 2017 11 มกราคม 2560 Admin 334
Wednesday, 21 December 2016 21 ธันวาคม 2559 Admin 381
Wednesday, 14 December 2016 14 ธันวาคม 2559 Admin 405
Wednesday, 07 December 2016 7 ธันวาคม 2559 Admin 390
Thursday, 01 December 2016 1 ธันวาคม 2559 Admin 369
Wednesday, 23 November 2016 23 พฤศจิกายน 2559 Admin 378
Wednesday, 16 November 2016 16 พฤศจิกายน 2559 Admin 369
Wednesday, 09 November 2016 26 ตุลาคม 2559 Tanyaporn Lhaokongthawon 526
Wednesday, 09 November 2016 9 พฤศจิกายน 2559 Admin 363
Friday, 04 November 2016 19 ตุลาคม 2559 admin 472
Thursday, 03 November 2016 3 พฤศจิกายน 2559 Tanyaporn Lhaokongthawon 442
Monday, 31 October 2016 12 ตุลาคม 2559 admin 541
Monday, 31 October 2016 5 ตุลาคม 2559 admin 478
Friday, 07 October 2016 28 กันยายน 2559 admin 628
Friday, 07 October 2016 21 กันยายน 2559 admin 655
Friday, 07 October 2016 14 กันยายน 2559 admin 565
Friday, 07 October 2016 7 กันยายน 2559 admin 677
 
<< หน้าแรก < ย้อนกลับ 1 2 3 หน้าถัดไป > หน้าสุดท้าย >>
ผลลัพธ์ 1 - 50 จาก 150
คำถาม
ประเทศไทยเริ่มมีการวิจัยพืชจีเอ็มโอในปีพ.ศ.ใด
  
ร่วมสนุกกับเราสิ!!

ร่วมสนุกลุ้นรับรางวัลจาก BBIC ฟรี!! จำนวน 10 รางวัล เพียงพิมพ์ชื่อ ที่อยู่ และ E-mail address ของคุณ ส่งคำตอบมาที่ safetybio@yahoo.com

เฉลยคำถามก่อนหน้า
เฉลย : พืชเทคโนชีวภาพที่มีการปลูกคิดเป็นพื้นที่มากที่สุดในโลกขณะนี้คือ ถั่วเหลือง 90.7 ล้านเฮคตาร์ รองลงมาคือ ข้าวโพด 55.2 ล้านเฮคตาร์ ฝ้าย 25.1 ล้านเฮคตาร์ และคาร์โนล่า 9 ล้านเฮคตาร์


Calendar
September 2017 October 2017 November 2017
Thursday, November 23, 2017
Default Picture
Su Mo Tu We Th Fr Sa
Week 40 1 2 3 4 5 6 7
Week 41 8 9 10 11 12 13 14
Week 42 15 16 17 18 19 20 21
Week 43 22 23 24 25 26 27 28
Week 44 29 30 31

Loading Clock...