Home arrow News Update arrow CropBiotech Update
Thursday, 22 February 2018
Home
About us
News Update
Previous News
Research
E-Learning
FAQs
Activity
Event
Newsletter
Advanced Search
Links
Contact us
ผู้เข้าชมในขณะนี้
ขณะนี้มี 61 บุคคลทั่วไป ออนไลน์
ผู้เยี่ยมชม: 28642169

NEWS Update
 
Welcome to www.safetybio.agri.kps.ku.ac.th


ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ www.safetybio.agri.kps.ku.ac.th  หรือชื่อเว็บไซด์เดิมคือ www.safetybio.com แหล่งข้อมูลข่าวสาร และความรู้เกียวกับความปลอดถัยทางชีวภาพ พร้อมทั้งเป็นแหล่งกระจายความรู้เกียวกับเทคโนโลยีชีวภาพ 

เป้าหมายหลักของเราคือ เป็นสื่อกลางที่ส่งเสริมให้เกิดความรู้ความเข้าใจใน ความปลอดภัย ของเทคโนโลยีชีวภาพ
CropBiotech Update
หาคำ     การเรียงลำดับ     แสดง # 
 วันที่ ชื่อเรื่อง ผู้เขียน ผู้ชม
Thursday, 01 February 2018 17 มกราคม 2561 admin 66
Thursday, 01 February 2018 17 มกราคม 2561 admin 49
Wednesday, 24 January 2018 10 มกราคม 2561 admin 145
Wednesday, 24 January 2018 20 ธันวาคม 2561 admin 145
Wednesday, 24 January 2018 13 ธันวาคม 2561 admin 123
Wednesday, 24 January 2018 6 ธันวาคม 2561 admin 91
Wednesday, 17 January 2018 29 พฤศจิกายน 2560 admin 55
Wednesday, 17 January 2018 22 พฤศจิกายน 2560 admin 38
Wednesday, 17 January 2018 15 พฤศจิกายน 2560 admin 33
Wednesday, 17 January 2018 8 พฤศจิกายน 2560 admin 54
Tuesday, 16 January 2018 2 พฤศจิกายน 2560 admin 120
Tuesday, 16 January 2018 25 ตุลาคม 2560 admin 44
Tuesday, 16 January 2018 18 ตุลาคม 2560 admin 33
Wednesday, 29 November 2017 20 กันยายน 2560 admin 137
Wednesday, 29 November 2017 27 กันยายน 2560 admin 122
Wednesday, 29 November 2017 4 ตุลาคม 2560 admin 139
Wednesday, 29 November 2017 11 ตุลาคม 2560 admin 130
Friday, 06 October 2017 13 กันยายน 2560 admin 305
Friday, 06 October 2017 30 สิงหาคม 2560 admin 320
Friday, 06 October 2017 23 สิงหาคม 2560 admin 245
Friday, 06 October 2017 9 สิงหาคม 2560 admin 245
Friday, 06 October 2017 6 กันยายน 2560 admin 295
Thursday, 14 September 2017 16 สิงหาคม 2560 admin 310
Friday, 18 August 2017 2 สิงหาคม 2560 admin 385
Tuesday, 15 August 2017 26 กรกฎาคม 2560 admin 344
Tuesday, 15 August 2017 19 กรกฎาคม 2560 admin 368
Tuesday, 15 August 2017 12 กรกฎาคม 2560 admin 353
Wednesday, 26 July 2017 21 มิถุนายน 2560 admin 455
Wednesday, 26 July 2017 14 มิถุนายน 2560 admin 362
Wednesday, 26 July 2017 28 มิถุนายน 2560 admin 397
Wednesday, 26 July 2017 5 กรกฎาคม 2560 admin 469
Thursday, 06 July 2017 7 มิถุนายน 2560 Admin 365
Wednesday, 05 July 2017 17 พฤษภาคม 2560 Admin 424
Friday, 09 June 2017 10 พฤษภาคม 2560 Tanyaporn Lhaokongthawon 558
Friday, 09 June 2017 10 พฤษภาคม 2560 Tanyaporn Lhaokongthawon 569
Wednesday, 17 May 2017 26 เมษายน 2560 Admin 656
Wednesday, 17 May 2017 19 เมษายน 2560 Admin 653
Wednesday, 12 April 2017 12 เมษายน 2560 Admin 541
Thursday, 06 April 2017 6 เมษายน 2560 Tanyaporn Lhaokongthawon 553
Wednesday, 22 March 2017 22 กุมภาพันธ์ 2560 Admin 615
Wednesday, 22 March 2017 22 กุมภาพันธ์ 2560 Admin 632
Wednesday, 22 March 2017 22 มีนาคม 2560 Admin 592
Wednesday, 15 March 2017 15 มีนาคม 2560 Admin 755
Wednesday, 08 March 2017 8 มีนาคม 2560 Admin 759
Wednesday, 01 March 2017 1 มีนาคม 2560 Admin 657
Wednesday, 15 February 2017 15 กุมภาพันธ์ 2560 Admin 518
Wednesday, 08 February 2017 8 กุมภาพันธ์ 2560 Admin 430
Wednesday, 01 February 2017 1 กุมภาพันธ์ 2560 Admin 587
Wednesday, 25 January 2017 25 มกราคม 2560 Admin 550
Wednesday, 18 January 2017 18 มกราคม 2560 Admin 426
 
<< หน้าแรก < ย้อนกลับ 1 2 3 4 หน้าถัดไป > หน้าสุดท้าย >>
ผลลัพธ์ 1 - 50 จาก 168
คำถาม
ประเทศไทยเริ่มมีการวิจัยพืชจีเอ็มโอในปีพ.ศ.ใด
  
ร่วมสนุกกับเราสิ!!

ร่วมสนุกลุ้นรับรางวัลจาก BBIC ฟรี!! จำนวน 10 รางวัล เพียงพิมพ์ชื่อ ที่อยู่ และ E-mail address ของคุณ ส่งคำตอบมาที่ safetybio@yahoo.com

เฉลยคำถามก่อนหน้า
เฉลย : พืชเทคโนชีวภาพที่มีการปลูกคิดเป็นพื้นที่มากที่สุดในโลกขณะนี้คือ ถั่วเหลือง 90.7 ล้านเฮคตาร์ รองลงมาคือ ข้าวโพด 55.2 ล้านเฮคตาร์ ฝ้าย 25.1 ล้านเฮคตาร์ และคาร์โนล่า 9 ล้านเฮคตาร์


Calendar
September 2017 October 2017 November 2017
Thursday, February 22, 2018
Default Picture
Su Mo Tu We Th Fr Sa
Week 40 1 2 3 4 5 6 7
Week 41 8 9 10 11 12 13 14
Week 42 15 16 17 18 19 20 21
Week 43 22 23 24 25 26 27 28
Week 44 29 30 31

Loading Clock...