Home arrow News Update arrow CropBiotech Update
Tuesday, 21 November 2017
Home
About us
News Update
Previous News
Research
E-Learning
FAQs
Activity
Event
Newsletter
Advanced Search
Links
Contact us
ผู้เข้าชมในขณะนี้
ขณะนี้มี 81 บุคคลทั่วไป ออนไลน์
ผู้เยี่ยมชม: 28260461

NEWS Update
 
Welcome to www.safetybio.agri.kps.ku.ac.th


ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ www.safetybio.agri.kps.ku.ac.th  หรือชื่อเว็บไซด์เดิมคือ www.safetybio.com แหล่งข้อมูลข่าวสาร และความรู้เกียวกับความปลอดถัยทางชีวภาพ พร้อมทั้งเป็นแหล่งกระจายความรู้เกียวกับเทคโนโลยีชีวภาพ 

เป้าหมายหลักของเราคือ เป็นสื่อกลางที่ส่งเสริมให้เกิดความรู้ความเข้าใจใน ความปลอดภัย ของเทคโนโลยีชีวภาพ
CropBiotech Update
หาคำ     การเรียงลำดับ     แสดง # 
 วันที่ ชื่อเรื่อง ผู้เขียน ผู้ชม
Thursday, 17 September 2015 26 สิงหาคม 2558 admin 348
Tuesday, 15 September 2015 26 สิงหาคม 2558 admin 477
Thursday, 27 August 2015 12 สิงหาคม 2558 admin 526
Thursday, 27 August 2015 19 สิงหาคม 2558 admin 435
Thursday, 20 August 2015 29 กรกฎาคม 2558 admin 465
Wednesday, 29 July 2015 22 กรกฎาคม 2558 admin 451
Wednesday, 29 July 2015 15 กรกฎาคม 2558 admin 436
Wednesday, 29 July 2015 8 กรกฎาคม 2558 admin 481
Tuesday, 28 July 2015 24 มิถุนายน 2558 admin 416
Tuesday, 28 July 2015 1 กรกฎาคม 2558 admin 547
Thursday, 09 July 2015 17 มิถุนายน 2558 admin 395
Thursday, 09 July 2015 10 มิถุนายน 2557 admin 395
Thursday, 09 July 2015 10 มิถุนายน 2558 admin 468
Wednesday, 08 July 2015 3 มิถุนายน 2558 admin 400
Wednesday, 10 June 2015 13 พฤษภาคม 2558 admin 427
Wednesday, 10 June 2015 20 พฤษภาคม 2558 admin 443
Wednesday, 10 June 2015 27 พฤษภาคม 2558 admin 417
Tuesday, 09 June 2015 6 พฤษภาคม 2558 admin 378
Saturday, 09 May 2015 4 กุมภาพันธ์ 2558 admin 499
Saturday, 09 May 2015 4 มีนาคม 2558 admin 485
Saturday, 09 May 2015 11 มีนาคม 2558 admin 547
Saturday, 09 May 2015 8 เมษายน 2558 admin 591
Saturday, 09 May 2015 11 กุมภาพันธ์ 2558 admin 497
Saturday, 09 May 2015 15 เมษายน 2558 admin 481
Wednesday, 21 January 2015 14 มกราคม 2558 Admin 627
Thursday, 15 January 2015 7 มกราคม 2558 Admin 489
Wednesday, 07 January 2015 3 ธันวาคม 2557 Admin 579
Wednesday, 07 January 2015 12 พฤศจิกายน 2557 Admin 599
Wednesday, 07 January 2015 5 พฤศจิกายน 2557 Admin 608
Monday, 15 December 2014 15 ตุลาคม 2557 Admin 670
Monday, 15 December 2014 8 ตุลาคม 2557 Admin 528
Monday, 15 December 2014 1 ตุลาคม 2557 Admin 519
Monday, 08 December 2014 24 กันยายน 2557 Admin 535
Monday, 08 December 2014 18 กันยายน 2557 Admin 486
Monday, 08 December 2014 10 กันยายน 2557 Admin 477
Friday, 07 November 2014 3 กันยายน 2557 Admin 489
Friday, 03 October 2014 20 สิงหาคม 2557 Admin 648
Monday, 08 September 2014 13 สิงหาคม 2557 Admin 667
Monday, 08 September 2014 6 สิงหาคม 2557 Admin 582
Tuesday, 26 August 2014 23 กรกฎาคม 2557 Admin 522
Friday, 15 August 2014 9 กรกฎาคม 2557 Admin 520
Wednesday, 13 August 2014 2 กรกฎาคม 2557 Admin 478
Tuesday, 15 July 2014 11 มิถุนายน 2557 Admin 517
Tuesday, 15 July 2014 28 พฤษภาคม 2557 Admin 516
Tuesday, 15 July 2014 21 พฤษภาคม 2557 Admin 611
Tuesday, 15 July 2014 14 พฤษภาคม 2557 Admin 537
Tuesday, 08 July 2014 7 พฤษภาคม 2557 Admin 501
Tuesday, 08 July 2014 30 เมษายน 2557 Admin 480
Tuesday, 08 July 2014 23 เมษายน 2557 Admin 508
Tuesday, 04 March 2014 ความจริง 10 ประการเกี่ยวกับพืชเทคโนชีวภาพในปี 2556 Admin 523
 
<< หน้าแรก < ย้อนกลับ 1 2 3 หน้าถัดไป > หน้าสุดท้าย >>
ผลลัพธ์ 101 - 150 จาก 150
คำถาม
ประเทศไทยเริ่มมีการวิจัยพืชจีเอ็มโอในปีพ.ศ.ใด
  
ร่วมสนุกกับเราสิ!!

ร่วมสนุกลุ้นรับรางวัลจาก BBIC ฟรี!! จำนวน 10 รางวัล เพียงพิมพ์ชื่อ ที่อยู่ และ E-mail address ของคุณ ส่งคำตอบมาที่ safetybio@yahoo.com

เฉลยคำถามก่อนหน้า
เฉลย : พืชเทคโนชีวภาพที่มีการปลูกคิดเป็นพื้นที่มากที่สุดในโลกขณะนี้คือ ถั่วเหลือง 90.7 ล้านเฮคตาร์ รองลงมาคือ ข้าวโพด 55.2 ล้านเฮคตาร์ ฝ้าย 25.1 ล้านเฮคตาร์ และคาร์โนล่า 9 ล้านเฮคตาร์


Calendar
November 2017 December 2017
Tuesday, November 21, 2017
Default Picture
Su Mo Tu We Th Fr Sa
Week 44 1 2 3 4
Week 45 5 6 7 8 9 10 11
Week 46 12 13 14 15 16 17 18
Week 47 19 20 21 22 23 24 25
Week 48 26 27 28 29 30

Loading Clock...